จบไปแล้วกับเวิร์กชอปสนุกสุดเข้มข้นในหลักสูตร UX Foundations ที่ทาง Skooldio จัดให้กับบริษัท โกซอฟท์ (ประเทศไทย) จำกัด เป็นรุ่นที่ 2 แล้ว
ผู้เรียนจะได้เจาะลึกกระบวนการออกแบบ User Experience สำหรับ Digital Product (Website/ Application) ตั้งแต่ต้นจนจบ
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t11/2/16/1f538.png)
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t11/2/16/1f538.png)
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t11/2/16/1f538.png)
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t11/2/16/1f538.png)
![อาจเป็นรูปภาพของ ข้อความ](https://scontent.fbkk2-7.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/366700681_701587872011411_7759927088152427551_n.jpg?_nc_cat=109&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=fQ7q-b6REt0Q7kNvgGYyHM4&_nc_ht=scontent.fbkk2-7.fna&oh=00_AYDArTsMA-QUfg4h7Uqsu4KGF8yKxbN0wki5XL2NOjT4OA&oe=66509493)
พร้อมด้วยการอบรมหลักสูตร Psychology for Digital Product Design หลักสูตรที่ช่วยออกแบบตอบโจทย์ธุรกิจด้วยหลักจิตวิทยาที่ทาง Skooldio จัดให้กับบริษัท โกซอฟท์ (ประเทศไทย) จำกัด
นำทีมโดยอาจารย์ก๊อฟ – ภานุวัฒน์ สัจจะวิริยะกุล ผู้เชี่ยวชาญด้านเศรษฐศาตร์พฤติกรรมและจิตวิทยาและคุณปุ้ม – บุศยา กิตติรังสิ : Head of UX ของ Skooldio ที่เสริมมุมมองของ UX เนื้อหาเข้มข้น กิจกรรมจัดเต็มตลอด 1 วัน
สิ่งที่ผู้เรียนจะได้รับ
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t11/2/16/1f538.png)
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t11/2/16/1f538.png)
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t11/2/16/1f538.png)
![No photo description available.](https://scontent.fbkk2-8.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/368344506_705545828282282_9065789009262145013_n.jpg?_nc_cat=105&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=fj9T7cRXDMYQ7kNvgHXLhu3&_nc_ht=scontent.fbkk2-8.fna&oh=00_AYDkLpiPh5NU5S2m-7Dmvk3PocGWZMWUuOD3Yg99icJ33Q&oe=6650BF12)
สำหรับองค์กรใดที่สนใจจัดอบรมหลักสูตร Inhouse ให้แก่บุคลากรภายในองค์กรติดต่อเราได้ที่ sales@skooldio.com คุณปูเป้ 088-549-6416